Yi rahoton makarantar koyarwa
Koyi ganowa da bayar da rahoton zamba a makarantun ilimi. Muna nuna muku matakai na doka da ƙungiyoyi waɗanda za su iya taimaka muku kare haƙƙin ku a matsayin dalibi.
Koyi ganowa da bayar da rahoton zamba a makarantun ilimi. Muna nuna muku matakai na doka da ƙungiyoyi waɗanda za su iya taimaka muku kare haƙƙin ku a matsayin dalibi.
Gano yadda ake guje wa zamba a makarantun horarwa: maɓalli, tukwici da yadda ake gano cibiyoyin da aka amince da su. Kare kanka kuma zaɓi da kyau!
Menene manyan makarantun dafa abinci a Spain don ɗaukar kwasa-kwasan da mai da hankali kan ingantaccen horo? Nemo!
Shin kuna aiki na ɗan lokaci kuma kuna buƙatar sake horarwa? Sannan kila lokaci yayi da za a yi Digiri na biyu a fannin Fasahar Ilimi.
Menene mafi kyawun jami'o'i a Turai don yin karatu da koyo a yau? Zaɓin manyan cibiyoyi!
A cikin wannan labarin a cikin Horo da Karatu muna gaya muku menene ma'aunin ma'aunin da aka bayyana a cikin ECTS, sababbin ƙididdigar jami'a
Yaya ake kirga alamar yankewa don samun damar jami'a? A cikin wannan labarin muna gaya muku menene mabuɗin doka tsakanin wadata da buƙatu.
Yadda ake yin ƙwaƙwalwar ajiyar ƙa'idodin kamfanin waɗanda ke tattara duk abin da aka koya a wannan lokacin horon aiki.
Koyon harshe yana ɗaya daga cikin mahimman buƙatun ci gaba don inganta zaɓuɓɓukan ɗorawa da...
Katin mai sarrafa abinci shine takardar shaidar zama dole ga mutanen da ke cikin ayyukansu na yau da kullun a cikin ...
Kamfanoni sun ƙunshi mutane. Kuma ma'aikata na iya sabunta iliminsu da basirarsu ta hanyar koyo akai-akai ...